

Click it and Unblock the Notifications
| వీల్ బేస్ | 2975 |
| 4922 mm * 2004 mm * 1745 mm |
| డోర్లు | 5 |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 Seats and 2 Rows |
| ఇంధన ట్యాంకు సామర్థ్యం | 83 |
| ఇంజన్ రకము | B58 Turbochaged I6 |
| డ్రైవ్ ట్రైన్ | AWD |
| ఇంధన రకము | Petrol |
| గరిష్ట పవర్ (bhp@rpm) | 375 bhp @ 5200-6250 rpm |
| గరిష్ట టార్క్ (nm@rpm) | 520 Nm @ 1850-5000 rpm |
| ఇంజిన్ | 2998 cc, 6 Cylinders Inline, 4 Valves/Cylinder, DOHC |
| మాక్స్ మోటార్ పర్ఫామెన్స్ | 12 bhp, 200 Nm |
| డ్రైవింగ్ రేంజ్ | 996 |
| ట్రాన్స్మిషన్ | Automatic (TC) - 8 Gears, Manual Override & Paddle Shift, Sport Mode |
| ఎమిషన్ స్టాండర్డ్ | BS6 Phase 2 |
| No | |
| 0-100 km/h in 5.4 seconds (claimed) | |
| No | |
| Yes | |
| Yes | |
| Turbocharged (Variable Geometry) | |
| ARAI: 12 kmpl |
| కనీస టర్నింగ్ రేడియస్ | 6.3 |
| చక్రాలు | Alloy Wheels |
| ముందు టైర్లు | 21 |
| వెనుక టైర్లు | 21 |
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | Double-wishbone Axle with Automatic Self-levelling Air Springs |
| రియర్ సస్పెన్షన్ | Five-link Axle with Automatic Self-levelling Air Springs |
| Power assisted (Electric) steering | |
| Radial - Tubeless Tyres | |
| Space Saver | |
| No |
| ఎయిర్బ్యాగ్స్ | 6 Airbags (Driver, Front Passenger, 2 Curtain, Driver Side, Front Passenger Side) |
| చైల్డ్ సీట్ యాంకర్ పాయింట్లు | |
| సీట్ బెల్ట్ వార్ణింగ్ | |
| ఎన్సిఏపి రేటింగ్ | |
| ఓవర్ స్పీడ్ వార్ణింగ్ | |
| ఎమర్జెన్సీ బ్రేక్ లైట్ ఫ్లాషింగ్ | |
| లేన్ డిపార్చర్ వార్ణింగ్ | |
| హై-బీమ్ అసిస్ట్ | |
| బ్లైండ్ స్పాట్ డిటెక్షన్ | |
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఎబిఎస్) | |
| ఎలక్ట్రానిక్ బ్రేక్-ఫోర్స్ డిస్ట్రిబ్యూషన్ (ఈబిడి) | |
| బ్రేక్ అసిస్ట్ (బిఎ) | |
| ఎలక్ట్రానిక్ స్టెబిలిటీ ప్రోగ్రామ్ (ఈఎస్పి) | |
| ఫోర్-వీల్-డ్రైవ్ | |
| హిల్ హోల్డ్ కంట్రోల్ | |
| ట్రాక్షన్ కంట్రోల్ సిస్టమ్ (టిసి / టిసిఎస్) | |
| రైడ్ హైట్ అడ్జస్టమెంట్ | |
| హిల్ డీసెంట్ కంట్రోల్ | |
| డిఫరెన్షియల్ లాక్ | |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | |
| స్పీడ్ సెన్సింగ్ డోర్ లాక్ | |
| చైల్డ్ సేఫ్టీ లాక్ | |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | |
| స్టీరింగ్ అడ్జస్టమెంట్ | |
| కీలెస్ స్టార్ట్ / బటన్ స్టార్ట్ | |
| క్రూయిస్ కంట్రోల్ | |
| పార్కింగ్ సెన్సార్స్ | |
| పార్కింగ్ అసిస్ట్ | 360 Degree Camera |
| సన్ విజర్లో వానిటీ మిర్రర్స్ | |
| హీటర్ | |
| 2 x 12V Power Outlets |
| కప్ హోల్డర్స్ | |
| డ్రైవర్ ఆర్మ్రెస్ట్ స్టోరేజ్ | |
| సన్ గ్లాస్ హోల్డర్ | |
| మూడవ వరుస కప్ హోల్డర్స్ | |
| సీట్ అపోల్స్ట్రే | |
| డ్రైవర్ సీట్ అడ్జస్టమెంట్ | 18 way electrically adjustable with 2 memory presets (seat: forward / back, backrest tilt: forward / back, seat height: up / down, lumbar: up / down, lumbar: forward / back, seat base angle: up / down, extended thigh support: forward / back, shoulder support: forward / back, backrest bolsters: in / out) + 4 way manually adjustable (headrest: up / down, headrest: forward / back) |
| ఫ్రంట్ ప్యాసింజర్ సీట్ అడ్జస్టమెంట్ | 18 way electrically adjustable with 2 memory presets (seat: forward / back, backrest tilt: forward / back, seat height: up / down, lumbar: up / down, lumbar: forward / back, seat base angle: up / down, extended thigh support: forward / back, shoulder support: forward / back, backrest bolsters: in / out) + 4 way manually adjustable (headrest: up / down, headrest: forward / back) |
| డ్రైవర్ ఆర్మ్రెస్ట్ | |
| వెంటిలేటెడ్ సీట్స్ | |
| వెంటిలేటెడ్ సీట్ టైప్ | |
| రియర్ ఆర్మ్రెస్ట్ | |
| ఫోల్డింగ్ రియర్ సీట్ | |
| స్ప్లిట్ రియర్ సీట్ | 40:20:40 |
| ఫ్రంట్ సీట్బ్యాక్ పాకెట్స్ | |
| 2 way manually adjustable (headrest: up / down) | |
| పవర్ విండోస్ | |
| రియర్ డీఫోగర్ | |
| రియర్ వైపర్ | |
| రైన్ సెన్సింగ్ వైపర్స్ | |
| డోర్ పాకెట్స్ | |
| రూప్ రైల్స్ | |
| బాడీ కలర్ బంపర్స్ | |
| బాడీ కిట్ | |
| కార్నరింగ్ హెడ్ల్యాంప్స్ | |
| ఫాలో మి హోమ్ హెడ్ల్యాంప్స్ | |
| హెడ్లైట్ హైట్ అడ్జస్ట్ | |
| ఫాగ్ లాంప్ | |
| హెడ్ లైట్స్ | |
| ప్యాడీల్ లాంప్ | |
| యాంనియంట్ ఇంటీరియర్ లైటింగ్ | |
| ట్రిప్ మీటర్ | 2 Trips Electronic |
| యావరేజ్ స్పీడ్ | |
| క్లాక్ | |
| డోర్ అజర్ వార్ణింగ్ | |
| గేర్ ఇండికేటర్ | |
| హెడ్స్ అప్ డిస్ప్లే (HUD) | |
| టాకొమీటర్ | |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ (ఇన్-డాష్) మ్యూజిక్ సిస్టమ్ | |
| స్మార్ట్ కనెక్టివిటీ | |
| గెస్టర్ కంట్రోల్ | |
| జిపిఎస్ నావిగేషన్ సిస్టమ్ | |
| బ్లూటూత్ కంపాటిబిలిటీ | |
| ఏఎమ్ / ఎఫ్ఎమ్ రేడియో | |
| వాయిస్ కమాండ్ | |
| వైర్లెస్ ఛార్జర్ | |
| 14.9" Touch-screen Display | |
| 16 Harman Kardon Speakers (464W) | |
| 3 Years / 40000 Kms |


Click it and Unblock the Notifications