

Click it and Unblock the Notifications
| వీల్ బేస్ | 2779 |
| మొత్తం బరువు | 1772 |
| 4947 mm * 2266 mm * 1160 mm |
| డోర్లు | 2 |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 2 Seats and 1 Rows |
| ఇంధన ట్యాంకు సామర్థ్యం | 90 |
| ఇంజన్ రకము | V12 NA 6.5 l |
| డ్రైవ్ ట్రైన్ | AWD |
| ఇంధన రకము | Hybrid (Electric + Petrol) |
| గరిష్ట పవర్ (bhp@rpm) | 814 bhp @ 9250 rpm |
| గరిష్ట టార్క్ (nm@rpm) | 725 Nm @ 6750 rpm |
| ఇంజిన్ | 6498 cc, 12 Cylinders In V Shape, 6 Valves/Cylinder, DOHC |
| మాక్స్ మోటార్ పర్ఫామెన్స్ | 295 bhp @ 3500 rpm |
| ట్రాన్స్మిషన్ | Automatic (DCT) - 8 Gears, Paddle Shift, Sport Mode |
| ఎమిషన్ స్టాండర్డ్ | BS6 Phase 2 |
| బ్యాటరీ | Lithium Ion, Placed Under Front Seats |
| Top Speed | 350 |
| 0-100 km/h in 2.5 seconds (claimed) | |
| Yes | |
| No | |
| No | |
| User Reported: 12 kmpl |
| చక్రాలు | Alloy Wheels |
| ముందు టైర్లు | 265 / 35 R20 |
| వెనుక టైర్లు | 345 / 30 R21 |
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | Horizontal monotube damper with push rod system |
| రియర్ సస్పెన్షన్ | Horizontal monotube damper with push rod system |
| Power assisted (Hydraulic) steering | |
| Run-Flat Tyres | |
| Alloy |
| ఎయిర్బ్యాగ్స్ | 6 Airbags (Driver, Front Passenger, Driver Knee, Front Passenger Knee, Driver Side, Front Passenger Side) |
| చైల్డ్ సీట్ యాంకర్ పాయింట్లు | |
| సీట్ బెల్ట్ వార్ణింగ్ | |
| లేన్ డిపార్చర్ వార్ణింగ్ | |
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఎబిఎస్) | |
| ఎలక్ట్రానిక్ బ్రేక్-ఫోర్స్ డిస్ట్రిబ్యూషన్ (ఈబిడి) | |
| బ్రేక్ అసిస్ట్ (బిఎ) | |
| ఎలక్ట్రానిక్ స్టెబిలిటీ ప్రోగ్రామ్ (ఈఎస్పి) | |
| ఫోర్-వీల్-డ్రైవ్ | |
| హిల్ హోల్డ్ కంట్రోల్ | |
| ట్రాక్షన్ కంట్రోల్ సిస్టమ్ (టిసి / టిసిఎస్) | |
| రైడ్ హైట్ అడ్జస్టమెంట్ | |
| హిల్ డీసెంట్ కంట్రోల్ | |
| డిఫరెన్షియల్ లాక్ | |
| 400 mm Disc (Front), 380 mm Disc (Rear) | |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | |
| స్పీడ్ సెన్సింగ్ డోర్ లాక్ | |
| చైల్డ్ సేఫ్టీ లాక్ | |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | |
| స్టీరింగ్ అడ్జస్టమెంట్ | |
| కీలెస్ స్టార్ట్ / బటన్ స్టార్ట్ | |
| క్రూయిస్ కంట్రోల్ | |
| పార్కింగ్ సెన్సార్స్ | |
| పార్కింగ్ అసిస్ట్ | |
| సన్ విజర్లో వానిటీ మిర్రర్స్ | |
| హీటర్ | |
| 12V Power Outlet |
| కప్ హోల్డర్స్ | |
| డ్రైవర్ ఆర్మ్రెస్ట్ స్టోరేజ్ | |
| సన్ గ్లాస్ హోల్డర్ | |
| సీట్ అపోల్స్ట్రే | |
| డ్రైవర్ సీట్ అడ్జస్టమెంట్ | 4 way electrically adjustable (seat: forward / back, backrest tilt: forward / back) |
| ఫ్రంట్ ప్యాసింజర్ సీట్ అడ్జస్టమెంట్ | 4 way electrically adjustable (seat: forward / back, backrest tilt: forward / back) |
| డ్రైవర్ ఆర్మ్రెస్ట్ | |
| వెంటిలేటెడ్ సీట్స్ | |
| వెంటిలేటెడ్ సీట్ టైప్ | |
| ఫ్రంట్ సీట్బ్యాక్ పాకెట్స్ | |
| పవర్ విండోస్ | |
| రియర్ డీఫోగర్ | |
| రైన్ సెన్సింగ్ వైపర్స్ | |
| డోర్ పాకెట్స్ | |
| బాడీ కలర్ బంపర్స్ | |
| కార్నరింగ్ హెడ్ల్యాంప్స్ | |
| ఫాలో మి హోమ్ హెడ్ల్యాంప్స్ | |
| హెడ్లైట్ హైట్ అడ్జస్ట్ | |
| ఫాగ్ లాంప్ | |
| హెడ్ లైట్స్ | |
| ప్యాడీల్ లాంప్ | |
| ట్రిప్ మీటర్ | |
| యావరేజ్ స్పీడ్ | |
| క్లాక్ | |
| డోర్ అజర్ వార్ణింగ్ | |
| హెడ్స్ అప్ డిస్ప్లే (HUD) | |
| టాకొమీటర్ | |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ (ఇన్-డాష్) మ్యూజిక్ సిస్టమ్ | |
| స్మార్ట్ కనెక్టివిటీ | |
| జిపిఎస్ నావిగేషన్ సిస్టమ్ | |
| బ్లూటూత్ కంపాటిబిలిటీ | |
| ఏఎమ్ / ఎఫ్ఎమ్ రేడియో | |
| వాయిస్ కమాండ్ | |
| 6+ Speakers | |
| 8 Years / 75000 Kms | |
| 3 Years / 160000 Km |
| అలెక్సా కంపాటిబిలిటీ | |


Click it and Unblock the Notifications