

Click it and Unblock the Notifications
| వీల్ బేస్ | 2961 |
| మొత్తం బరువు | 1810 |
| 4949 mm * 1880 mm * 1468 mm |
| డోర్లు | 4 |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 Seats and 2 Rows |
| డిక్కీ సామర్థ్యం | 540 L |
| ఇంధన ట్యాంకు సామర్థ్యం | 66 |
| ఇంజన్ రకము | M254 2.0L Petrol |
| డ్రైవ్ ట్రైన్ | RWD |
| ఇంధన రకము | Mild Hybrid(Electric + Petrol) |
| గరిష్ట పవర్ (bhp@rpm) | 201 bhp @ 5800-4000 rpm |
| గరిష్ట టార్క్ (nm@rpm) | 320 Nm @ 1600 rpm (Max Torque), 205 Nm (Motor) |
| ఇంజిన్ | 1999 cc, 4 Cylinders Inline, 4 Valves/Cylinder, DOHC |
| ట్రాన్స్మిషన్ | Automatic (TC) - 9 Gears, Paddle Shift, Sport Mode |
| ఎమిషన్ స్టాండర్డ్ | BS6 Phase 2 |
| బ్యాటరీ | Lithium Ion, 48 V |
| Top Speed | 240 |
| No | |
| 0-100 km/h in 7.5 seconds (claimed) | |
| No | |
| Yes | |
| Turbocharged | |
| E20 |
| కనీస టర్నింగ్ రేడియస్ | 5.7 |
| చక్రాలు | Alloy Wheels |
| ముందు టైర్లు | 225 / 55 R18 |
| వెనుక టైర్లు | 225 / 55 R18 |
| Power assisted (Electric) steering | |
| Radial - Tubeless Tyres | |
| Space Saver | |
| Ride Height Adjustment |
| ఎయిర్బ్యాగ్స్ | 8 Airbags (Driver, Front Passenger, 2 Curtain, Driver Knee, Driver Side, Front Passenger Side, Front Centre) |
| చైల్డ్ సీట్ యాంకర్ పాయింట్లు | |
| సీట్ బెల్ట్ వార్ణింగ్ | |
| ఎన్సిఏపి రేటింగ్ | |
| ఓవర్ స్పీడ్ వార్ణింగ్ | |
| ఎమర్జెన్సీ బ్రేక్ లైట్ ఫ్లాషింగ్ | |
| హై-బీమ్ అసిస్ట్ | |
| బ్లైండ్ స్పాట్ డిటెక్షన్ | |
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఎబిఎస్) | |
| ఎలక్ట్రానిక్ బ్రేక్-ఫోర్స్ డిస్ట్రిబ్యూషన్ (ఈబిడి) | |
| బ్రేక్ అసిస్ట్ (బిఎ) | |
| ఎలక్ట్రానిక్ స్టెబిలిటీ ప్రోగ్రామ్ (ఈఎస్పి) | |
| ఫోర్-వీల్-డ్రైవ్ | |
| ట్రాక్షన్ కంట్రోల్ సిస్టమ్ (టిసి / టిసిఎస్) | |
| రైడ్ హైట్ అడ్జస్టమెంట్ | |
| హిల్ డీసెంట్ కంట్రోల్ | |
| డిఫరెన్షియల్ లాక్ | |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | |
| స్పీడ్ సెన్సింగ్ డోర్ లాక్ | |
| చైల్డ్ సేఫ్టీ లాక్ | |
| ఎయిర్ కండిషనర్ | |
| స్టీరింగ్ అడ్జస్టమెంట్ | |
| కీలెస్ స్టార్ట్ / బటన్ స్టార్ట్ | |
| క్రూయిస్ కంట్రోల్ | |
| పార్కింగ్ సెన్సార్స్ | |
| పార్కింగ్ అసిస్ట్ | |
| సన్ విజర్లో వానిటీ మిర్రర్స్ | |
| హీటర్ | |
| 12V Power Outlet |
| కప్ హోల్డర్స్ | |
| డ్రైవర్ ఆర్మ్రెస్ట్ స్టోరేజ్ | |
| సన్ గ్లాస్ హోల్డర్ | |
| సీట్ అపోల్స్ట్రే | |
| డ్రైవర్ సీట్ అడ్జస్టమెంట్ | 16 way electrically adjustable with 3 memory presets (seat: forward / back, backrest tilt: forward / back, headrest: up / down, seat height: up / down, lumbar: up / down, lumbar: forward / back, seat base angle: up / down, extended thigh support: forward / back) |
| ఫ్రంట్ ప్యాసింజర్ సీట్ అడ్జస్టమెంట్ | 16 way electrically adjustable with 3 memory presets (seat: forward / back, backrest tilt: forward / back, headrest: up / down, seat height: up / down, lumbar: up / down, lumbar: forward / back, seat base angle: up / down, extended thigh support: forward / back) |
| డ్రైవర్ ఆర్మ్రెస్ట్ | |
| రియర్ ఆర్మ్రెస్ట్ | |
| ఫోల్డింగ్ రియర్ సీట్ | |
| స్ప్లిట్ రియర్ సీట్ | |
| ఫ్రంట్ సీట్బ్యాక్ పాకెట్స్ | |
| 6 way electrically adjustable (backrest tilt: forward / back, headrest: up / down, seat base angle: up / down) | |
| పవర్ విండోస్ | |
| రియర్ వైపర్ | |
| డోర్ పాకెట్స్ | |
| బాడీ కలర్ బంపర్స్ | |
| బాడీ కిట్ | |
| ఫాలో మి హోమ్ హెడ్ల్యాంప్స్ | |
| హెడ్లైట్ హైట్ అడ్జస్ట్ | |
| ఫాగ్ లాంప్ | |
| హెడ్ లైట్స్ | |
| యాంనియంట్ ఇంటీరియర్ లైటింగ్ | |
| ట్రిప్ మీటర్ | 2 Trips Electronic |
| యావరేజ్ స్పీడ్ | |
| క్లాక్ | |
| డోర్ అజర్ వార్ణింగ్ | |
| గేర్ ఇండికేటర్ | |
| టాకొమీటర్ | |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ (ఇన్-డాష్) మ్యూజిక్ సిస్టమ్ | |
| స్మార్ట్ కనెక్టివిటీ | |
| గెస్టర్ కంట్రోల్ | |
| జిపిఎస్ నావిగేషన్ సిస్టమ్ | |
| బ్లూటూత్ కంపాటిబిలిటీ | |
| ఏఎమ్ / ఎఫ్ఎమ్ రేడియో | |
| వాయిస్ కమాండ్ | |
| వైర్లెస్ ఛార్జర్ | |
| 12.3" Touch-screen Display | |
| 17 Burmester with Dolby Atmos Speakers | |
| 3 Years / Unlimited Kms |
| అలెక్సా కంపాటిబిలిటీ | |


Click it and Unblock the Notifications