

Click it and Unblock the Notifications
| వీల్ బేస్ | 2422 |
| గ్రౌండ్ క్లియరెన్స్ | 184 mm (unladen) |
| 3731 mm * 1579 mm * 1474 mm |
| డోర్లు | 5 |
| సీటింగ్ సామర్థ్యం | 5 Seats and 2 Rows |
| డిక్కీ సామర్థ్యం | 279 L |
| ఇంధన ట్యాంకు సామర్థ్యం | 28 |
| ఇంజన్ రకము | 1.0L |
| డ్రైవ్ ట్రైన్ | FWD |
| ఆల్టర్నేట్ ఫ్యూయల్ | Petrol |
| ఇంధన రకము | CNG |
| గరిష్ట పవర్ (bhp@rpm) | 67 bhp @ 5500 rpm |
| గరిష్ట టార్క్ (nm@rpm) | 91 Nm @ 4250 rpm |
| ఇంజిన్ | 999 cc, 3 Cylinders Inline, 4 Valves/Cylinder, DOHC |
| ట్రాన్స్మిషన్ | Manual - 5 Gears |
| ఎమిషన్ స్టాండర్డ్ | BS6 Phase 2 |
| No | |
| 0-100 km/h in 18.46 seconds (claimed) | |
| No | |
| No | |
| Yes | |
| Yes |
| కనీస టర్నింగ్ రేడియస్ | 4.9 |
| చక్రాలు | Steel Rims |
| ముందు టైర్లు | 165 / 70 R14 |
| వెనుక టైర్లు | 165 / 70 R14 |
| ఫ్రంట్ సస్పెన్షన్ | MacPherson strut with lower transverse link |
| రియర్ సస్పెన్షన్ | Twist beam Suspension with coil spring |
| Power assisted (Electric) steering | |
| Radial - Tubeless Tyres | |
| Steel, Located in Boot | |
| No |
| ఎయిర్బ్యాగ్స్ | 2 Airbags (Driver, Front Passenger) |
| చైల్డ్ సీట్ యాంకర్ పాయింట్లు | |
| సీట్ బెల్ట్ వార్ణింగ్ | |
| ఎన్సిఏపి రేటింగ్ | |
| ఓవర్ స్పీడ్ వార్ణింగ్ | |
| యాంటీ-లాక్ బ్రేకింగ్ సిస్టమ్ (ఎబిఎస్) | |
| ఎలక్ట్రానిక్ బ్రేక్-ఫోర్స్ డిస్ట్రిబ్యూషన్ (ఈబిడి) | |
| బ్రేక్ అసిస్ట్ (బిఎ) | |
| ఎలక్ట్రానిక్ స్టెబిలిటీ ప్రోగ్రామ్ (ఈఎస్పి) | |
| హిల్ హోల్డ్ కంట్రోల్ | |
| ట్రాక్షన్ కంట్రోల్ సిస్టమ్ (టిసి / టిసిఎస్) | |
| సెంట్రల్ లాకింగ్ | |
| స్పీడ్ సెన్సింగ్ డోర్ లాక్ | |
| చైల్డ్ సేఫ్టీ లాక్ | |
| స్టీరింగ్ అడ్జస్టమెంట్ | |
| కీలెస్ స్టార్ట్ / బటన్ స్టార్ట్ | |
| క్రూయిస్ కంట్రోల్ | |
| పార్కింగ్ సెన్సార్స్ | |
| పార్కింగ్ అసిస్ట్ | |
| సన్ విజర్లో వానిటీ మిర్రర్స్ | |
| హీటర్ | |
| కప్ హోల్డర్స్ | |
| సీట్ అపోల్స్ట్రే | |
| డ్రైవర్ సీట్ అడ్జస్టమెంట్ | 4 way manually adjustable (seat: forward / back, backrest tilt: forward / back) |
| ఫ్రంట్ ప్యాసింజర్ సీట్ అడ్జస్టమెంట్ | 4 way manually adjustable (seat: forward / back, backrest tilt: forward / back) |
| రియర్ ఆర్మ్రెస్ట్ | |
| ఫోల్డింగ్ రియర్ సీట్ | |
| స్ప్లిట్ రియర్ సీట్ | |
| ఫ్రంట్ సీట్బ్యాక్ పాకెట్స్ | |
| పవర్ విండోస్ | |
| రియర్ డీఫోగర్ | |
| రియర్ వైపర్ | |
| రైన్ సెన్సింగ్ వైపర్స్ | |
| డోర్ పాకెట్స్ | |
| రూప్ రైల్స్ | |
| బాడీ కలర్ బంపర్స్ | |
| బాడీ కిట్ | |
| ఫాలో మి హోమ్ హెడ్ల్యాంప్స్ | |
| హెడ్లైట్ హైట్ అడ్జస్ట్ | |
| ఫాగ్ లాంప్ | |
| హెడ్ లైట్స్ | |
| ప్యాడీల్ లాంప్ | 2 |
| ట్రిప్ మీటర్ | 2 Trips Electronic |
| యావరేజ్ స్పీడ్ | |
| క్లాక్ | |
| డోర్ అజర్ వార్ణింగ్ | |
| గేర్ ఇండికేటర్ | |
| టాకొమీటర్ | |
| ఇంటిగ్రేటెడ్ (ఇన్-డాష్) మ్యూజిక్ సిస్టమ్ | |
| స్మార్ట్ కనెక్టివిటీ | |
| జిపిఎస్ నావిగేషన్ సిస్టమ్ | |
| బ్లూటూత్ కంపాటిబిలిటీ | |
| ఏఎమ్ / ఎఫ్ఎమ్ రేడియో | |
| వాయిస్ కమాండ్ | |
| వైర్లెస్ ఛార్జర్ | |
| 3 Years / 100000 Km |


Click it and Unblock the Notifications